=={ Space for the ants }==
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

gui cac ban cua tui !!!!

2 posters

Go down

gui cac ban cua tui !!!! Empty gui cac ban cua tui !!!!

Post by tao nho? Mon Nov 24, 2008 12:09 pm

Question that su khi tui nhan duoc tin nhan tu nguoi co so may nay 01227914962 tui ko biet phai noi dieu gi nua,dieu tui muon noi voi cac ban rang chinh tui la nguoi de ra trong nhom sinh hoat voi nhau phai co tinh cam phai biet chia se voi nhau thi ko ai khac chinh tui la nguoi se thuc hien dieu do truoc tien,may ngay hom nay ap luc trong tui rat nhieu nhung tui van co the tu minh giai quyet duoc chinh vi the ma tui ko ke cho moi nguoi trong nhom,nhung lai co mot nguoi nhan cho tui mot tin co the noi la lam tui buc rat nhieu va chinh tui cung ko bniet so do la cua ai, noi that la tui rat ghet kieu hanh dong cua con nguoi do da co y muon gop y kien thi cung duong duong chinh chinh ma noi lam gi phai nhu nguoi vo hinh vay ha, Rolling Eyes sunny va dieu tui muon noi rieng voi nguoi do latui se ko bo qua neu con tiep tuc hanh dong nhu vay dau,dung co nhung hanh dong ngoc nghech vay nua.

tao nho?

Number of posts : 16

Back to top Go down

gui cac ban cua tui !!!! Empty Re: gui cac ban cua tui !!!!

Post by lemanhtai Wed Nov 26, 2008 7:45 am

troi oi ai ma to gan dam choc ba la sat vay ha?
chac han nguoi do muon die roi kakaka Laughing
ma fai cong nhan z du qua do No
lemanhtai
lemanhtai

Number of posts : 24

Back to top Go down

Post by tao nho? Tue Dec 02, 2008 10:15 pm

z ko du sao duoc ha,ko du thi c con len nhen nhieu nua do haaaaa Very Happy z ma biet c len nhen la chet do

tao nho?

Number of posts : 16

Back to top Go down

Post by Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top