=={ Space for the ants }==
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

thông bào dành cho nhóm mình!!!các bạn nhớ vào đọc!!!

3 posters

Go down

thông bào dành cho nhóm mình!!!các bạn nhớ vào đọc!!! Empty thông bào dành cho nhóm mình!!!các bạn nhớ vào đọc!!!

Post by leader vuong Sat Nov 22, 2008 10:30 pm

Tiết KTMT vào tuần tới(27.11.2008) thầy có dặn,mỗi nhóm sẽ lên giải bài tập(trong sách và một số bài thầy cho)các bạn về nhà chuẩn bị trước!!!thứ 3 học xong THDC nhóm mình ở lại khoảng 30p để giải đáp mọi thắt mắt của các bạn!!!chúng ta hãy chuẩn bị trước sẽ tốt hơn và cả nhóm cùng làm sẽ rất hay!!!các bạn hãy về chuẩn bị!!!sau này có ji Vương sẽ thông báo trước trên này!!!còn nhửng bạn không lên thường V sẽ làm theo cách khác!!! study

leader vuong

Number of posts : 29

Back to top Go down

thông bào dành cho nhóm mình!!!các bạn nhớ vào đọc!!! Empty Re: thông bào dành cho nhóm mình!!!các bạn nhớ vào đọc!!!

Post by leader vuong Sat Nov 22, 2008 10:47 pm

bạn nào đọc xong cho Vương biết nha!!!đừng như zay silent

leader vuong

Number of posts : 29

Back to top Go down

thông bào dành cho nhóm mình!!!các bạn nhớ vào đọc!!! Empty Re: thông bào dành cho nhóm mình!!!các bạn nhớ vào đọc!!!

Post by nhocbj_9x Sun Nov 23, 2008 8:49 am

chit Bj rùi V ơi! fần KTMT bài mạch tổ hợp Bj vào trễ 8h mới vào zề tự coi hoài mà kg hiểu j hết sao làm bài đây Surprised ! có ai hiểu hết bài mạch tổ hợp giúp bj nha study !
nhocbj_9x
nhocbj_9x

Number of posts : 65

Back to top Go down

Post by truong_ng_122 Mon Nov 24, 2008 7:53 pm

ok Very Happy
truong_ng_122
truong_ng_122

Number of posts : 46

http://www.360.yahoo.com/satthunhattruong

Back to top Go down

Post by Sponsored content

Sponsored content

Back to top Go down

Back to top

- Similar topics